HOANGTUDEN CD CLUB

HOANGTUDEN CD CLUB (http://hoangtuden.com/frindex.php)
-   Thông tin offline (http://hoangtuden.com/forumdisplay.php?f=18)
-   -   HỌP MẶT HỘI XE ĐẠP (http://hoangtuden.com/showthread.php?t=5705)

DanhCB 04-04-2013 04:41 PM

HỌP MẶT HỘI XE ĐẠP

Kỹ niệm 01 năm thành lập Hội xe đạp với tiêu chí " Rèn luyện sức khỏe để có sức mà đi tour". Theo gợi ý của anh em Hội, xin mạn phép đề ra chương trình họp mặt giao lưu như sau:
Mời toàn thể anh chị em có xe đạp hoặc chưa có xe tập trung vào lúc 9 giờ 00 ngày 7/4/2013 ( ngày Chủ nhật tại cà phê Hoa viên) xuất phát lúc 9 giờ 30 theo các tuyến đường: Lý chính Thắng - Trần Quang Khải - Cầu Hoàng Hoa Thám - Vạn Kiếp - Phan Đăng Lưu - Nơ Trang Long - Bình lợi và tập trung tại quán Gió sông hẻm 106 kế bên chùa Diệu Pháp. Sau đó liên hoan họp mặt.
Kinh phí: tới đâu chia tới đó và kết thúc vào lúc 15 giờ 00 cùng ngày ( Phụ nữ 50% trẻ em dưới 15 tuổi miễn phí).
Anh em thấy thế nào về tuyến đường; chổ họp mặt xin cho ý kiến trước ngày 6/4 và đăng ký danh sách tại đây.
Trợ lý của thư ký Hội trưởng
Ký tên
Rẹt rẹt

LEMOTO 04-04-2013 05:17 PM

Trích:

Nguyên văn bởi DanhCB (Gửi 81007)
Kỹ niệm 01 năm thành lập Hội xe đạp với tiêu chí " Rèn luyện sức khỏe để có sức mà đi tour". Theo gợi ý của anh em Hội, xin mạn phép đề ra chương trình họp mặt giao lưu như sau:
Mời toàn thể anh chị em có xe đạp hoặc chưa có xe tập trung vào lúc 9 giờ 00 ngày 7/4/2013 ( ngày Chủ nhật tại cà phê Hoa viên) xuất phát lúc 9 giờ 30 theo các tuyến đường: Lý chính Thắng - Trần Quang Khải - Cầu Hoàng Hoa Thám - Vạn Kiếp - Phan Đăng Lưu - Nơ Trang Long - Bình lợi và tập trung tại quán Gió sông hẻm 106 kế bên chùa Diệu Pháp. Sau đó liên hoan họp mặt.
Kinh phí: tới đâu chia tới đó và kết thúc vào lúc 15 giờ 00 cùng ngày ( Phụ nữ 50% trẻ em dưới 15 tuổi miễn phí).
Anh em thấy thế nào về tuyến đường; chổ họp mặt xin cho ý kiến trước ngày 6/4 và đăng ký danh sách tại đây.
Trợ lý của thư ký Hội trưởng
Ký tên
Rẹt rẹt

DANH SÁCH THAM GIA :

1/ DanhCB
2/ LEMOTO

.....

DRAGON76 04-04-2013 05:39 PM

Cung đuờng trên hơi đông xe, khó đạp chung. Thử cung này HV- Điện Biên Phủ- Hàng Xanh - XVNT- Ngã4 Bình Triệu - Bình Lợi.... ae thấy được kg?

1stLady 04-04-2013 06:38 PM

DANH SÁCH THAM GIA :

1/ DanhCB
2/ LEMOTO
3/ 1stLady

Cung đường: Hoa Viên - CMT8 - Tú Xương - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Dinh Độc Lập - Lê Duẩn - Nguyễn Bỉnh Khiêm - Nguyễn Thị Minh Khai - Hàng Xanh - Ngã 3 Liệt Sỹ - Nguyễn Xí - Nơ Trang Long - Quán Gió Sông.

PS: Đề nghị anh em mặc áo đồng phục đỏ hoặc cam nhé. Thanks!

black.white 04-04-2013 10:30 PM

DANH SÁCH THAM GIA :

1/ DanhCB
2/ LEMOTO
3/ 1stLady
4/ B.W + Ruby

Cung đường: Hoa Viên - CMT8 - Tú Xương - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Dinh Độc Lập - Lê Duẩn - Nguyễn Bỉnh Khiêm - Nguyễn Thị Minh Khai - Hàng Xanh - Ngã 3 Liệt Sỹ - Nguyễn Xí - Nơ Trang Long - Quán Gió Sông.

thehuy 04-04-2013 11:15 PM

DANH SÁCH THAM GIA :

1/ DanhCB
2/ LEMOTO
3/ 1stLady
4/ B.W + Ruby
5/ Thehuy-Kuwind

truong3dan 05-04-2013 09:51 AM

Thứ bảy này lại bay đi Côn Đảo đến Chủ Nhật về. :(
Nếu rớt máy bay xuống SG trước 15h em sẽ tranh thủ bay qua chơi.

Tandold 05-04-2013 04:15 PM

Trưa chủ nhật mình phải dự đám cưới đứa cháu nên khó tham dự cùng anh em. Nếu dự đám xong còn khỏe mình sẽ chạy qua.

DanhCB 05-04-2013 04:44 PM

Trích:

Nguyên văn bởi Tandold (Gửi 81022)
Trưa chủ nhật mình phải dự đám cưới đứa cháu nên khó tham dự cùng anh em. Nếu dự đám xong còn khỏe mình sẽ chạy qua.

Còn anh Phát và các anh hội quán Cây Bàng có dự được không anh, ráp vô cho vui.

DRAGON76 06-04-2013 10:00 AM

DANH SÁCH THAM GIA :

1/ DanhCB
2/ LEMOTO
3/ 1stLady
4/ B.W + Ruby
5/ Thehuy-Kuwind
6/ Dragon76
....

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 10:20 PM.