Xem bài viết đơn
Cũ 02-01-2008, 02:14 PM
kimcokynhan kimcokynhan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới kimcokynhan
Mặc định Chuyện gì đang xảy ra vậy ???

Chào bác TuanRulo, Mandalat, jimmynguyen, gauden, victor... tôi nghe tiếng các bác lâu rồi, dù chưa gặp mặt, từ hồi còn ở saigoncdclub.
Thật tình tôi cũng ko hiểu nỗi việc gì đang xảy ra giữa các thành viên "gạo cội, chủ lực, và có công xây dựng, hình thành.." scdc đây nữa. Không hiểu sao cái trang đó cứ die suốt thế, và thế là hoangtuden, vietnamcdclub lại được dựng lên...
Tôi rất thông cảm cho bài viết của bác TuanRulo và thực tình, tôi cũng "nao nao nhớ về ngôi nhà chung..." như bác ấy đã nói.
Vậy là lại đụng chạm rồi, đụng tới cái gì ..."đừng kéo ai vào ý nghĩ của mình..." tôi xin lỗi bác jimmynguyen. Tôi cũng không hiểu cái "hư danh" mà bác nói đây là cái gì nữa...
Mà cái vụ này có lên TV nữa à...?
Hình như có gì không ổn, hình như SCDC không cho tôi vào nữa à ...???
Các bác ơi, chuyện không vừa lòng toại ý là điều dĩ nhiên không bao giờ tránh khỏi, sao lại chối bỏ, không nhớ gì cả, "cái gì đã ra đi là k cần ngoảnh lại..." buồn quá.
Tôi muốn có lời giải thích rõ ràng, chuyện gì đang xảy ra thế... Nếu các bác cảm thấy bài viết này đụng chạm thì tôi chỉ còn biết xin lỗi thôi, còn nếu trả lời trên diễn đàn không tiện xin các bác cứ nhắn riêng hoặc email cho tôi : kimcokynhan@yahoo.com
Tôi rất cảm ơn các bác đã xây dựng hoangtuden và vietnamcdclub và cả saigoncdclub nữa.