Xem bài viết đơn
Cũ 24-12-2009, 07:07 PM
MyTiger's Avatar
MyTiger MyTiger vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Sao dạo này mọi người lại nóng thế! Uống Dr Thanh nha mình giao tận nơi.
Xin phép cho mình góp ý chút nhé: đã là một bài viết cảm nhận thì mỗi người có một cảm nhận từng sự việc khác nhau , không ai giống ai đâu nên khi sonytam viết bài thì người nào thích thì có thể cho qua còn người nào ghét thì cho đó sai cũng là bình thường thôi mà " Thương nhau củ ấu cũng tròn mà",thế mới là xã hội chứ!Ngôn ngữ đâu nhật thiết phải đúng chính tả và câu cú thì người nghe mới hiểu đâu? Người VN hãnh diện là người dùng động từ TU QUƠ giỏi nhất đó các bạn .
- Tâm ơi :Sống phải biết lắng nghe " lãnh đạo " chứ em ( Qui luật bất thành văn đó)
- Gà : góp ý trên cơ sở xây dựng đâu cần nặng lời vậy em? Sao em biết Tâm không nói đúng tiếng cha sinh mẹ đẻ?
Tuy nhiên ,ở đây mình thấy qui định đặt ra thì phải có phạm vi áp dụng và đối tượng cần phải áp dụng chứ các bạn đừng thiên vị nhe vì mình thấy trên hộp hét các "anh lớn" toàn nói chuyện với nhau bằng ngôn ngữ riêng sao không thấy ai bắt lỗi vậy ta???
vài ý kiến nho nhỏ...Có gì không phải mong các anh chị bỏ qua vì đây là bài đấu tiên mình viết. Cám ơn nhé!
(`×Goldfish×´) (29-12-2009), 1stLady (24-12-2009), chan_ga_87 (25-12-2009), roadmaster (25-12-2009), simba (25-12-2009), tieuphuvivu (28-12-2009), wonghong (25-12-2009)