Xem bài viết đơn
Cũ 05-10-2008, 02:49 PM
tunbo tunbo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 3.703 Times in 760 Posts
Biến số xe: Bán rồi
Mặc định Re: Đám nói miền Tây

Hey, đám nói miền Tây, chắc nhân vật đến muộn nhất là cặp rồngđen - rồngtrắng (do bận việc); còn những người về sớm nhất (tất nhiên sau khi đã tham dự đầy đủ lễ, tiệc :lol: - gồm : cd50benly, be_un_hur, bạn của lép-hết-bi, tớ và bạn chưởng quỹ Road.
Chẳng biết mấy bạn kia có về SG hay không (hình như không về SG ngay trong ngày thì phải), mình với bạn chưởng quỹ tận hơn 4g chiều mới lêch thếch :lol: rời khách sạn nơi các bạn nghỉ lại, để về.
Trời xầm xì muốn mưa, đâm hay vì như thế không ... nắng :mrgreen: .Bạn chưởng quỹ không ngủ tí nào dọc đường - giỏi không? :lol: :lol: :lol: . Đã thế, bọn tớ còn được có cả tiếng đồng hồ ngắm hoàng hôn trên cầu Mỹ Thuận thật tuyệt (lúc chia chân các bạn ở lại, cứ loằng ngoằng với bia mãi hơn tiếng đồng hồ, lại đâm hay :lol: , vì nếu đi sớm hơn, làm gì có cơ hội ngắm hoàng hôn đẹp).Cái máy tính 11 tuổi ở nhà tớ, nó chả biết thẻ CF là gì, nên chưa tọng ảnh vào được, bực thật, để mai đi mần ở cơ quan vậy, hôm nay chạy vào thông báo tí tình hình với làng :mrgreen: .
Anh chị em chắc hôm nay đi Trà Vinh, có nhiều điều thú vị.