Xem bài viết đơn
Cũ 17-06-2013, 03:34 PM
Black Anaconda's Avatar
Black Anaconda Black Anaconda vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: Không ghi

Bạn đọc, nhưng vẫn không muốn hiểu vấn đề.
Bạn mua hàng, bạn không coi hàng kỹ, đó là lỗi của bạn. Còn phần tôi là người bán, trách nhiệm của tôi là bán đúng những gì mình quảng cáo. Xe, cavet có cái nào không giống trong hình tôi đăng không mà bạn khiếu kiện?
Bạn vỗ ngực nói bạn bao Công an mọi miền Tổ quốc, thế sao bạn không kiểm tra kỹ rồi hãy mua, tôi đâu ép bạn mua ngay hay có ai tranh giành với bạn, đừng nói là bạn tin ai hay nghe ai ở đây cả!
Đây là xe, và là một món hàng hóa, tôi và bạn là người sử dụng, chứ không có ai là người sản xuất. Một món hàng sau khi xuất xưởng, sang tay qua nhiều người, thì không có lý nào khi bạn phát hiện nguồn gốc món hàng đó không tốt thì đòi trả lại cho người bán cho bạn sau 1 tháng sử dụng, xin lỗi, tôi không có trách nhiệm đó, vì tôi cũng như bạn, là người mua và sử dụng chứ không chuyên nghiệp để biết hàng đó gốc gác thế nào, nếu biết tôi đã không mua và xài lâu đến vậy!
Trách nhiệm của tôi trong giao dịch đã hoàn thành, nhận tiền, chuyển hàng. Còn bạn thắc mắc về nguồn gốc gì đó, bản thân tôi thấy tôi không có trách nhiệm giải đáp hay hầu bạn. Nên tôi thấy tôi chẳng việc gì phải đồng ý với bất kỳ yêu sách nào của ai đưa ra.
Sau tin này, tôi không có bất kỳ phản hồi nào về chuyện này cho bạn nữa.
Bạn cứ tự nhiên làm những gì mình muốn!
Chào bạn!