Xem bài viết đơn
Cũ 22-01-2009, 07:24 PM
h2c h2c vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Em cũng là thành viên mới, chưa có xe nên cũng chẳng dám post gì, sẵn tiệm có cái topic chào mọi người em post ké ^_^.
Em cũng có vài lời ah. Khi còn là sinh viên, 1 hôm ngồi ăn hủ tíu thấy 1 anh tóc dài, áo đen, chạy chiếc xe nổ nghe brum brum, thích quá mà nhìn mặt anh ấy ngầu quá nên thôi vừa ăn vừa liếc vậy (liếc xe chứ không liếc anh ấy đâu ah ^_^). Hồi đó con nít chỉ mơ mộng su sport mà thôi, nhưng nhìn thấy chiếc này tự nhiên lại thấy thích và cảm thấy như mình đã lớn ..hehe, sau đợt đó không còn ham cái tiếng o..o.. của 2 thì nữa. Ăn xong em tặc lưỡi, lại hỏi thăm 1 câu, ai ngờ anh ý quá nhiệt tình, đôi mắt còn đang ngái ngủ của anh ý như tỉnh ngủ hẳn, nói chuyện với em rất thân thiện và nhiệt tình. Hồi đó lâu lắm rồi hình như chưa có 4r HTD. Bẵng 1 thời gian, lo lượm chữ nhét vô đầu nên không có thời gian mà tìm hiểu xe cộ nữa (chắc đam mê chưa chín). Đến khi ra trường đi làm, 1 hôm trên đường về lại gặp 1 anh chạy CD, em nhào lên hỏi không ngần ngại vì thiện cảm với CD rider từ xưa. Quả thật anh ý rất vui vẻ nói chuyện và giới thiệu em đến HTD này. 1 cô bạn của em cũng tham gia 4r này và đã từng được may mắn cưỡi Ural của các anh. Qua những hình ảnh và qua cô bạn, em thấy 4r này thật thân thiện và vui vẻ.
Cuối cùng, em rất vui khi có thêm những người bạn.