Xem bài viết đơn
Cũ 27-07-2012, 09:49 AM
neverlovegirl's Avatar
neverlovegirl neverlovegirl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 8.545 Times in 742 Posts
Biến số xe: 4496

Trích:
Nguyên văn bởi NghiaCaSau Xem Bài viết
Vụ tag lung tung này thì cá nhân em cũng ko thích lắm, thỉnh thoảng cứ phải ngồi gỡ mấy cái tag trong mấy tấm hình mà chả có gì liên quan tới mình (mà phải âm thầm gỡ, tại cái đứa tag là người quen mình), ngoài ra mấy cái quảng cáo linh tinh thì em bấm nút luôn.
Vụ bác JD này thì em cũng đọc được mấy bài của bác ấy rồi. Nói chung các vấn đề bác ấy đưa ra là ko sai, nhưng có vẻ hơi bị cực đoan, kiểu bác sỹ nhìn đâu cũng thấy vi trùng.
Từ hồi mê cái môn xoay xoay vặn vặn rồi bóp cò này, em đọc được cũng khá nhiều các bài viết có nội dung đả kích tương tự. Kết quả là hình chụp về chỉ ngồi xem tự sướng 1 mình, ít khi nào dám post (em tự kỷ nên sợ bị ném đá lắm)
P/s: Mà nghĩ lại, ai cũng như em chắc chả có cái gọi là "phong trào nhiếp ảnh nở rộ"...
Chào anh Nghĩa, từ vụ giao dịch Adapter tới giờ mới thấy anh xuất hiện
Hình mình chụp rồi mình thích thì cứ post đi anh, bạn bè quan tâm thì sẽ góp ý or like ủng hộ, miễn đừng tag như các "máy ảnh gia" kia là dc
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

The Following User Says Thank You to neverlovegirl For This Useful Post:
NghiaCaSau (29-07-2012)