Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 07-09-2010, 10:05 AM
mắt bò's Avatar
mắt bò mắt bò vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Thanked 3.002 Times in 239 Posts
Biến số xe: Không ghi
Mặc định [Aqua Fina] Nhân vật trong tuần từ 7/9 đến 14/9

Mắt Bò sau một tuần nằm trên thớt và được các bác nương tay chém nhè nhẹ, nay đã có người... thế mạng. Một member nữ "thứ dữ" của HTD, một hot rider đã chứng tỏ bản lĩnh và năng lực qua những tour lớn nhỏ, một đường chủ vừa uy nghi vừa nhí nhảnh thí ớn của Hường Hoa Hội, và cuối cùng là một người bạn rất thân, tâm đầu ý hợp và luôn kề vai sát cánh với Mắt Bò. Xin "chân chọng" giới thiệu, AQUAAAAA FINAAAAA.... ( tiếng vọng, kakaka)

Đầu tiên, theo thông lệ trước khi giao đấu, mời Đường nhí Aqua giới thiệu đôi nét về bản thân trước khi cùng các cao thủ võ lâm đọ kiếm nhỉ? Kakaka...
Aqua Fina (07-09-2010), Chuoi luoc 7 mau (07-09-2010), MissCD (07-09-2010), Mixaxiu (08-09-2010), princess (13-09-2010)
Cũ 07-09-2010, 10:33 AM
Aqua Fina's Avatar
Aqua Fina Aqua Fina vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Biến số xe: 51S7 - 5366
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Aqua Fina

Huhu, lại có quả gà nhà đưa nhao lên máy chém thế này ư?

Sau đây là tiểu sử giang hồ của em:

- Nick name: Aqua Fina, Nước (Suối), Bình Nước, túm lại là liên quan đến chất lỏng chiếm đến 70% diện tích trái đất của chúng mình.
- Tên khai sinh: Mai Thị Hải Hà (cũng liên quan tới nước lun nha), trong HHH chỉ có bạn Kul boy kêu em bằng tên này, nghe cứ xa lạ làm sao í (mặc dù các bạn khác ganh tỵ cho rằng nghe thân thương hơn)
- Bang hội: Hường Hoa Hội
- Hội danh: Đường chủ Nhí nhảnh đường, gọi tắt là Đường Nhí, lão Tun thì kêu là bé Nhí
- Ngày tháng năm sinh: 24/1 (cung Bảo Bình, cũng là nước lun ), mệnh Thủy, năm sinh thì em xin được phép ko công bố, thực ra là ko nhớ nổi vì lúc nào em cũng thấy mình đang ở tuổi 17 :">
- Sở thích: rock (đặc biệt là dòng symphonic), en chơi nhải múa món nào em cũng ham nhưng fải tùy hứng và tùy duyên nữa
- Tính tình: hiền lành dịu dàng nhu mì nết na, yêu mào áo trắng sân trường, mào hồng mộng mơ, mào tím thủy chung, yêu hòa bình, ghét chiến tranh, ghét sự giả dối, ghét mào vàng của sự phản bội, ghét những người hay làm mào làm mè

Trích ngang trích dọc sơ bộ vậy, mời cả nhà rút đao chém tiếp ạ

thay đổi nội dung bởi: Aqua Fina, 07-09-2010 lúc 05:15 PM
The Following 8 Users Say Thank You to Aqua Fina For This Useful Post:
1stLady (09-09-2010), HAIK (09-09-2010), MissCD (07-09-2010), Mixaxiu (08-09-2010), cad (07-09-2010), mickey (07-09-2010), mắt bò (07-09-2010), princess (13-09-2010)
Cũ 07-09-2010, 04:31 PM
mickey's Avatar
mickey mickey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Chị " chồng" cho em hỏi
1. Nhìn chị chồng cũng " nữ tính" đó mà sao chị lại thik phong cách của " nam " dzị?
2. Chị " chồng" có dự định năm nào sẽ cưới chồng ( hay là chờ bạn của Bác e lớn )

Hỏi trước nhiu đóa thoai.
Aqua Fina (08-09-2010), MissCD (07-09-2010), Mixaxiu (08-09-2010)
Cũ 07-09-2010, 05:36 PM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

Hải hà thì giống kẹo hơn chứ nhể....bánh kẹo Hải hà

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following 2 Users Say Thank You to trang11 For This Useful Post:
Aqua Fina (07-09-2010), Mixaxiu (08-09-2010)
Cũ 07-09-2010, 05:39 PM
Aqua Fina's Avatar
Senior Member
Xe lên cốt 1

Trả lời em dâu nè:

1. Chị chồng nhìn thì đẹp trai, manly vậy chứ cũng mong manh dễ vỡ lắm, nên cần tìm cho mình chỗ dựa vững chắc chút xíu. Bề ngoài làm ra vẻ hầm hố tí để dọa cho mí bạn yếu bóng vía tránh xa xa ra, khỏi mất thời gian cả 2 bên . Có 1 zai từng nói với chị chồng thế này nè: "Em giống như trái dừa, bề ngoài cứng đầu, nhưng bên trong thì ngọt ngào ướt át"
Nhưng nguyên nhân chính khiến chị chồng ngày càng man hơn là vì: chạy CBR làm sao mà diện đồ nữ tính được, thỉnh thoảng đi chơi cũng váy xòe hoặc quần short, đi biển thì bikini, đầm hoa, nhưng tiện lợi nhất vẫn là áo thun quần jeans giày thể thao, đặc biệt là đi tour, fải đủ bộ áo giáp mới an toàn làm nài chứ

2. Lấy chồng chưa có trong kế hoạch 5 năm lần thứ nhất của chị chồng. Xu hướng của chị chồng là single mom cho khỏe, nhưng gần đây thì tim đã rung động :"> Bạn í đây:

Hà chờ Đạt, Đạt nhé
The Following User Says Thank You to Aqua Fina For This Useful Post:
Mixaxiu (08-09-2010)
Cũ 07-09-2010, 05:40 PM
Aqua Fina's Avatar
Senior Member
Xe lên cốt 1

@Tráng: ờ, thì chắc bố mẹ đặt tên vậy mong cho con gái ngọt ngào nữ tính như kẹo í mừ :">, nhưng ở đời đâu fải muốn là được
Cũ 07-09-2010, 06:31 PM
TrinhVuCuong TrinhVuCuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Lợi dụng lúc đương sự đăng băm ốc. Mình dỏng dạc đặt vài chấm hỏi như sau:
1. Nhà bạng đả từng nuôi bao nhiêu con mèo + chó?
2. Biết bạn có thể tỉ như là rất phái nuôi mèo chó, bạng có ăn luông chúng nó?
3. Bạng thích trên hay dưới hơn, trước hay sau hơn?
Như thế đả, chừng nào qưởn hỏi tiếp.
(Nói cho rỏ nghỉa câu 3 chút. Bạng thích xe (tất nhiêng) và ngồi "cào cào (trên) hay cruiser (dưới), thích tự đi (ngồi trước) hay được chở (ngồi sau) hơn? Không chơi trả lời tùy duyên nghe.
The Following 2 Users Say Thank You to TrinhVuCuong For This Useful Post:
Aqua Fina (07-09-2010), Mixaxiu (08-09-2010)
Cũ 07-09-2010, 11:10 PM
Aqua Fina's Avatar
Senior Member
Xe lên cốt 1

Cẩm Hường đại hiệp chơi trò đánh lén à nhen, hên là em phòng thủ sẵn, chứ hok là ko còn mảnh giáp nào rồi :">. Em xin trả lời đại hiệp như sau:

1. Nhà em nuôi cũng nhiều đời chó mèo lắm rồi, từ nhỏ tới giờ hok nhớ là bao nhiu. Nhưng tự tay em nuôi thì đã có 2 em cún và 4 em mèo. Được cái em mát tay hay sao í, nuôi em nào em í mập ú, mượt mà, yêu ơi là yêu. Thú vui tao nhã của em mỗi khi về thăm nhà là lao vô oánh nhau, cắn xé nhao zới mí bạn í, zui lém Ra đường gặp cún hay miu em cũng rất có duyên dụ dỗ làm quen với mấy bạn í, nhiều phen khiến mọi ng hết hồn vì em dụ được cả những chú cún to bằng con bò, mặt mũi bặm trợn dữ dằn
Đau buồn nhất là hôm 3.9 vừa rồi em Chipbom nhà em đã qua đời sau 1 tuần lâm bệnh, trong khi chỉ chờ 2 tuần nữa là em í tròn 5 tuổi. Mẹ em sợ HHH đi chơi mất vui nên hqua mới báo tin, khiến cả đêm em mất ngủ . Đây là em mèo gắn bó với em lâu nhất, có nhiều kỉ niệm nhất nên khiến em hết sức đau buồn, mặc dù mẹ có an ủi: em í sẽ được đầu thai kiếp khác, có thể sẽ sung sướng hơn. Chắc cũng phải lâu lâu nữa em mới dám nuôi thêm bạn cún hoặc miu nào khác...

2. Dù yêu cún nhưng thỉnh thoảng em cũng tham gia hội thịt cầy (ko tới mức ghiền hay thèm, nhưng ăn được) Tự nhủ: Yêu thương thì fải để trong lòng

3. Em đã tham gia vài tour, đủ tư thế: trên dưới trước sau và rút ra kinh nghiệm thế này: tự làm nài là sướng nhất, cảm giác trải nghiệm những cung đường mới tuyệt vời hơn nhiều so với ngồi BS. Em cũng đã thử leo lên cào cào, nhưng do chân ngắn cộng với tính nhát gan nên hok được tự tin cho lắm. Dòng cruise thì chạy rất khỏe, nhất là đi đường trường, nhưng dáng em ngồi CD hay Magna nhìn cứ kỳ kỳ sao á, nhiều lúc chẳng thấy người đâu chỉ thấy xe . Tóm lại chỉ có em CBR hiện nay là hợp với em nhất :x

Em xin hết ạ
The Following User Says Thank You to Aqua Fina For This Useful Post:
Mixaxiu (08-09-2010)
Cũ 08-09-2010, 12:50 AM
mắt bò's Avatar
mắt bò mắt bò vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Thanked 3.002 Times in 239 Posts

Hey, Đường Nhí đã phạm húy. Phạt à nha! Kakaka...
Cũ 08-09-2010, 01:08 AM
Aqua Fina's Avatar
Senior Member
Xe lên cốt 1

Úi úi, xin dập đầu tạ lỗi zới Hường Hoa Hậu, ai đời lại so sánh thần y Hứa Hường Băm với Hường Hậu được chứ
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề