Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Xây dựng diễn đàn

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 06-05-2008, 09:43 AM
mydalat's Avatar
mydalat mydalat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe độ tá lả

Thanked 1.382 Times in 260 Posts
Biến số xe: 49-8760
Mặc định Vấn đề lớn..Cấp thiết...cấp thiết....

Vấn đề lớn..Cấp thiết...cấp thiết....

Để cho Hoangtuden.com được hoàn thiện và bắt mắt hơn,tất cả các Anh Em chúng ta lại mỗi người một tay để thiết kế LOGO cho chúng ta.
Mỗi người một ý tưởng. Anh Em sẽ họp lại và chọn kín LOGO nào đẹp nhất, dễ sử dụng nhất và ấn tượng nhất để làm LOGO cho Hoangtuden.com. Sẽ có quà tặng hấp dẫn cho AE nào được chọn LOGO...cố lên....cố lên.
Trong thơi gian từ bây giờ đến 07-06-2008 nhá các bạn vì còn phải tốn thời gian để lựa chọn nữa.Và thời gian tối đa đến 30-06-2008 AE chúng ta phải có LOGO để chuẩn bị các bước cho ngày Sinh Nhật. AE hãy mỗi người một tay nhá. Rất tự hào khi Hội chúng ta tòan là những KTS,Thiết kế như Vân...Hee..Nhân...Đạt ....Khoa.... Nào xắn tay áo lên đi.Hây :?:
Vẽ bằng máy thì các Bạn gởi vào địa chỉ : Datmt2001@yahoo.com
Vẽ bằng tay thì các Bạn gởi vào địa chỉ : Đạt 0908288486
Hoặc các Bạn có ý tưởng nào thì cứ góp ý cho Đạt...Đạt sẽ vẽ lại bằng máy nhá...
Hy vọng mọi người sẽ chung tay góp sức hết mình cho công cuộc đổi mới..Chúc các đồng chí thành công và thắng lợi.

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề