Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Xây dựng diễn đàn

Chú ý

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 15-05-2008, 09:25 AM
hoangviet hoangviet vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới hoangviet
Mặc định Kính gửi MOD, ADMIN

[IMG]http://i25.photobucket.com/albums/c77/hoangviet82/treonick.jpg[/IMG]

Kính thưa các anh ADMIN / MOD hoặc ai đó có trách nhiệm của Forum
Tôi là thành viên Kenzi Duke.. hôm nay tôi được biết nick của tôi bị treo 3 ngày bởi Mod Tunbo.. với lí do " không nghiêm túc trong việc post bài "

Kính thưa các anh..
tôi rất băn khoăn vì không hiểu tôi đã vi phạm vào điều nào của nội qui diển đàn.. dẩn đền treo nick... các biện pháp răn đe sẻ thật hữu hiệu nếu đi kèm theo giáo dục.. chứ không phải đưa lên 1 loại lí do vớ vẩn như thế mà chấp nhận đc...
thưa các anh
chiếu theo nội qui diển đàn thì ko có điều khoản nào như thế cả... vậy nếu muốn treo nick xin anh vui lòng trích dẩn xem tôi đã vi phạm vào điều nào của diển đàn hoặc vui lòng bổ sung qui định về việc nghiêm túc trong post bài...
còn bằng không mong anh vui lòng khôi phục lại nick cho tôi... để đảm bảo sự công minh trên forum. Tất nhiên quyền sinh sát nằm trong tay các anh, nếu anh vẩn cứ kiên quyết thực hiện như thế thì dân đen, thấp cổ bé họng như tôi củng chẳng làm gì đc cả, ngoài việc đánh giá nhân cách của anh và hoài nghi vào sự trong sáng, thân thiện của forum.
Rất mong sự công minh được thực thi, forum ngày càng phát triển, lành mạnh, trong sáng, thân thiện và bổ ích.
Kính!
Cũ 15-05-2008, 10:10 AM
ntv77's Avatar
ntv77 ntv77 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 5.102 Times in 494 Posts
Biến số xe: 32-421k6
Mặc định Re: kính gữi MOD, ADMIN

Chào Kenzi Duke

Mình là Vinh, cũng là Ác trong forum này. Nếu bạn không có lỗi thì mình đã không PM cho bạn vài lần để nhắc nhở. Tuy nhiên bạn vẫn cố ý dùng văn từ gây hấn cho mọi người. Luật ở đây là con người, vấn đề là bạn cư xử với mọi người như con buôn vậy. Ai đụng chạm gì bạn cũng nhảy đổng lên, thế là không ổn. Hiện giờ mình sẽ khóa luôn nick Hoangviet và bất cứ nick nào xuất phát từ IP này.

Thân

VinhNguyen
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề