Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > HỘI QUÁN TAO ĐÀN > Thành viên tự giới thiệu

Chú ý

Thành viên tự giới thiệu đất dành cho các pác tự thể hiện mình .... hehehehe

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 17-04-2008, 03:02 PM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen
Mặc định Re: Cho TâyMônKhánh hỏi thăm thông tin về em PhanKimLiên (CMT)

Trích:
Nguyên văn bởi roadmaster
Trích:
Nguyên văn bởi jimmy nguyen
Xe bác không có giò đạp vì đã thay nguyên bộ block của CB bạc rùi, cả 2 bánh cũng của CB bạc luôn... Cái đó cũng không sao... Xe bác chính xác là cuối đời 1978 đó! xe đã thay nguyên dàn vô lăng mâm lửa IC rồi, bác xem nếu xài 2 IC và 2 kích thì cũng là của CB bạc luôn..., bộ số 5 số chắc cũng là của CB... hì hì... Không sao, những cái đã thay đều tương đối hợp lý trừ 2 cái bánh thui... (bánh căm nhìn cổ hơn, vả lại bác thay 2 bánh của CB bạc là 18" xe hơi bị cao...)
Những hình ở trên toàn là xe zin cả đấy! Bác từ từ nghiên cứu nhé!
E hèm! Cái giề mà CB bạc (đỏ đỏ) ở đây hả bác ChimXanh :?: tui thấy hình như là Dealim vs thì phải :mrgreen: :mrgreen: .
Sai thì xí bỏ nha bác hổng dám múa rìu qua mắt bác ợ!
Hi hì Kụ Dốt quá lời! quả thật 2 bánh là của Dealim thật! hì hì...
@Gấu: Yên xe thì L.A, Custom, CMT cũng như nhau thui

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Cũ 17-04-2008, 04:23 PM
Kenzi Duke Kenzi Duke vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Kenzi Duke

chời ơi... cụ Dzốt giỏi wá... con khâm phục cụ sát đất... cả cái mà anh Jimmy hok nhận ra mà cụ củng nhận ra... kụ thiệt là cao nhân... mà chân nhân thì ít khi lộ tướng há cụ...
Kenzi duke chắp 2 tay bái phục... hôm nào con xin mời kụ ly cafe ah...
:lol: :lol:
:mrgreen: :mrgreen:
Cũ 17-04-2008, 11:24 PM
TayMonKhanh TayMonKhanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

@jimmy nguyen:Xe bác không có giò đạp vì đã thay nguyên bộ block của CB bạc rùi, cả 2 bánh cũng của CB bạc luôn... Cái đó cũng không sao... B... hì hì... Không sao, những cái đã thay đều tương đối hợp lý trừ 2 cái bánh thui... (bánh căm nhìn cổ hơn, vả lại bác thay 2 bánh của CB bạc là 18" xe hơi bị cao...)

Cám ơn bác thật nhiều, ...ông bà ta nói ...đi 1 ngáy đàng học 1 sàng khôn....nói nhỏ cho các bác là em đã đi được 2 ngày đàng rồi đó ạ....bây giờ thì em hiểu được 30% vấn đề về em í rồi ạ.....còn 70% nữa thì hôm nào mấy bác đi off cafe em lẽo đẽo theo làm phiền mấy bác tiếp dzị...Túm lại là thế nì....Phan Kim Liên nhà em không phải là gái quê....chính hiệu.....mà nó đã đi thẩm mỹ nhiều lần rồi... đại khái là cô ấy đã nâng ngực bằng ngực Thái Lan, nâng mông bằng mông Pháp, bơm môi bằng mỡ Hàn Quốc, cấy lông mày của Nam Phi.....sau đó cô í về quê ở mần ruộng ...nhưng không mần ruộng....mặc áo bà ba...rồi quấn khăn rằn....ngồi vắt vẻo chát webcam bên bờ ruộng....thấy em đi ngang qua, cô í bèn nhảy xuống ruộng cấy lúa....em tưởng nhầm cô ấy là chân quê....nên ....ặc ặc...Tuy nhiên theo bác thì các cuộc giải phẩu thẩm mỹ của cô í là hợp lý...làm cho cô ấy đẹp hơn....và bốc hơn...dzê xồm hơn...?... Em cũng nghĩ như vậy đó....vì cô ấy chạy thấy ngon lành lém...

Em cám ơn bác jimmy nguyen nhìu nhìu.....
Cũ 17-04-2008, 11:29 PM
Junior Member
Đang tìm xe

@roadmaster: E hèm! Cái giề mà CB bạc (đỏ đỏ) ở đây hả bác ... tui thấy hình như là Dealim vs thì phải ..

Nhiều bác cao thủ quá, em thì ngày nào cũng leo lên lưng cô í mà cưỡi....cứ thấy bánh căm thì biết là bánh căm, mâm thì thấy là mâm....mấy bác chỉ nhìn qua ảnh chụp mà còn phán rõ ràng chi li về nó....làm thèng em phục sát đất... Em cám ơn bác nhá....
Cũ 17-04-2008, 11:44 PM
jimmy nguyen's Avatar
Senior Member
Rao bán xe

Cái gì mà cao thủ với lại cao túc (Chân dài-thì chỉ có Kụ dốt thui), Bác chịu khó xem tivi là bít ae uống cafê ở đâu ngay ý mà, xe bác show lên thì ae bít rùi cứ chạy ra là ae nhận ra ngay!
À mà sáng sáng (khoảng 9h-11h)ae hay cafe ở đường Nguyễn thông khúc gần ra ngã tư Điện biên phủ nhé!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Cũ 18-04-2008, 12:15 AM
Junior Member
Đang tìm xe

@gauden: ..... Theo em thì dòng xe này nên dùng bánh căm trông "có duyên" hơn nhiều vì thứ nhất là nó hợp với những dòng xe cruise (xe mới cũng thế mà!), thứ hai là nó nhỏ gọn vừa phải hợp với dáng Phan Kim Liên của bác hơn!...

Em cám ơn lời khuyên của bác, ....Em cũng muốn vậy, nhưng em cũng có lý do nhỏ nhỏ thế nì bác ạ..."hoàng tử đen" của các bác thường chỉ vi vu trên đường nhựa.... còn Phan Kim Liên của em nó làm việc vất vả lắm....hết thời gian cùng em đến trường thì nó còn cõng em ra công trường xây dựng nữa....hình như nó leo lên đống đá, nó lội vô bùn...v...v...cũng hơi bị nhiều.... Trước đây em cũng đã sống chung với cô bé Võ Tắc Thiên (CBX125) bánh căm đó bác...có lần em cùng cô í đi công chuyện dưới huyện Bình Chánh, trưa nắng vật vã... hai đứa vừa chui ra từ một bãi đất hoang chỗ khu công nghiệp Hiệp Phước thì cô í .....đánh rắm....làm cái xèo...bánh sau cô í xẹp lép như cái bánh xèo...thế là em phải đẩy bộ cô ấy đi tìm chỗ vá ....hôm đó nhằm ngày lễ gì đó bác ợ ...... Em có 1 buổi chiều buồn .... vã mồ hôi vì hôm đó....mải 2 tiếng đồng hồ sau mới gặp 1 chỗ chịu vá...à mà không...chị vợ anh chủ tiệm thì chịu nhận vá còn anh chủ thì mới đi nhậu về xỉn nằm 1 đống.....nhìn 2 vợ chồng người ấy vật lộn với cái bánh xe.... lúc đó em chỉ nghĩ đến việc thay cặp bánh mâm ngay lập tức....

Hì hì ...nhắc tới Võ Tắc Thiên...làm em nhớ cô ấy quá...em up hình cô ấy lên các bác đừng mắng em nhé....dù sao cô ấy cũng đã ngủ chung giường với em khá nhiều năm....
[IMG]http://i286.photobucket.com/albums/ll88/comayve/1234.jpg[/IMG]
[IMG]http://i286.photobucket.com/albums/ll88/comayve/DSCF4127.jpg[/IMG]
Hai thèng mắc dịch ngồi trên xe là 2 thèng sinh viên, học trò của em đó...chẳng có thèng nào là em đâu...em đẹp chai hơn nhiều...mí anh biết cầu thủ Ri-Van-đô không? anh í bản sao của em đóa...
Cũ 18-04-2008, 09:53 AM
gauden's Avatar
gauden gauden vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới gauden

Hehe, Một nhược điểm lớn của bánh căm là dùng vỏ có ruột nên cái khỏan xệp lốp thì hơi mệt. Tuy nhiên cái này nghe nói cũng có thể khắc phục được bằng cách lót dây tiêm bảng lớn vào trong rồi dùng vỏ tubeless, hoặc đơn giản là mua keo tự vá bơm vào trước khi đi xa, hay đơn giản hơn nữa là dùng vỏ ruột cho tốt và đừng để quá mòn.

Ngòai kiểu dáng cổ điển, sự tương thích với dáng xe cruise, mình còn thấy bánh căm có độ giảm sốc tốt hơn nhiều so với bánh mâm nữa đó bác, đó là chưa kể nó nhẹ hơn!

Cheersss!
Cũ 18-04-2008, 04:17 PM
jimmy nguyen's Avatar
Senior Member
Rao bán xe

Bác Tây môn khánh là kỹ sư cầu đường hử????

Cũ 18-04-2008, 04:51 PM
Junior Member
Đang tìm xe

@jimmy nguyen:Bác Tây môn khánh là kỹ sư cầu đường hử????

Bác đoán chính xác phết....,.... từ đó bác tưởng tượng ra...2 nàng Võ Tắc Thiên và Phan Kim Liên về sống với em ...2 nàng phải vất vả đến thế nào.... Cứ đưa 1 tiểu thư lá ngọc cành vàng vào tay em....sau 1 năm...là thành thiếu phụ...lá chuối...cành tre hết.....

Nghĩ lại sao em thấy tội nghiệp các nàng í quá.... Đúng là...phận gái...mười hai bến nước....trong thì nhờ...đục thì đành phải chịu...vậy thôi...ặc...ặc....
Cũ 18-04-2008, 04:56 PM
jimmy nguyen's Avatar
Senior Member
Rao bán xe

Trích:
Nguyên văn bởi TayMonKhanh
@jimmy nguyen:Bác Tây môn khánh là kỹ sư cầu đường hử????

Bác đoán chính xác phết....,.... từ đó bác tưởng tượng ra...2 nàng Võ Tắc Thiên và Phan Kim Liên về sống với em ...2 nàng phải vất vả đến thế nào.... Cứ đưa 1 tiểu thư lá ngọc cành vàng vào tay em....sau 1 năm...là thành thiếu phụ...lá chuối...cành tre hết.....

Nghĩ lại sao em thấy tội nghiệp các nàng í quá.... Đúng là...phận gái...mười hai bến nước....trong thì nhờ...đục thì đành phải chịu...vậy thôi...ặc...ặc....
Thế thì bữa nào phải gặp mặt để ae CD trong ngành vẽ vẽ... xây xây... gặp nhau cái nhỉ?

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề