Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > CHỢ TRỜI > Bán

Chú ý

Bán Bán nồi đồng cối đá vào đây rao

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 27-03-2008, 08:33 AM
ernesto ernesto vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Biến số xe: 51-U2 2986
Mặc định Re: " NÓN CỐI " Chiến khu xưa!!!...

đúng đó Blackmask, mấy ông trên này đanh đá chanh chua lắm, không dịu dàng thuỳ mỵ như bạn gái chúng mình đâu, nên đừng để bụng làm gì, đau bao tử chết đó ... hehe
Cũ 27-03-2008, 08:54 AM
rongdenxd's Avatar
rongdenxd rongdenxd vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 3.230 Times in 469 Posts

Chính xác , chính xác, bác Chim nói chí phải , hợp nhau mới chơi, hiểu tính nhau rồi, nhiều khi có đồ dư thì free luôn, như rongden nè được anh em san sẻ cho biết bao nhiêu đồ . chuyện mua bán đắt rẻ là chuyện bình thường, anh em biết chổ nào rẻ thì tin cho nhau thôi,cái nào cũng có giá của nó, rẻ thì không đẹp và tốt bằng mắc nhưng có khi mắc lại không tốt và đẹp bằng rẻ, chuyện bình thường phải không các bác.
chở che con qua chớp bể mưa nguồn...
Cũ 27-03-2008, 10:20 AM
r_keetek r_keetek vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

ĐÚNG!
Cũ 27-03-2008, 10:41 AM
black marsk black marsk vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới black marsk

hôm qua vừa học xong 1 môn trong lớp..., áp dụng liền ko ngờ ... hơn cả sự mong đợi.

Á hôm nay sinh nhật Black à, trời không ai chúc sinh nhật hết :cry: thôi để chúc mình vậy Happy birthday to do ... là là la la lá la... :lol:
Cũ 27-03-2008, 11:04 AM
thehuy's Avatar
thehuy thehuy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 3.283 Times in 772 Posts
Biến số xe: NoPP

Trích:
Nguyên văn bởi black marsk
hôm qua vừa học xong 1 môn trong lớp..., áp dụng liền ko ngờ ... hơn cả sự mong đợi.

Á hôm nay sinh nhật Black à, trời không ai chúc sinh nhật hết :cry: thôi để chúc mình vậy Happy birthday to do ... là là la la lá la... :lol:
Black marsk muốn nói gì mà tớ không hiểu? Spam hả? hả? :roll: :roll: :roll:

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Cũ 27-03-2008, 11:08 AM
gauden's Avatar
gauden gauden vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới gauden

Ha ha, Anh Jim sai thì nhận mình sai đi, cứ giải thích mần gì. Này nhé, Anh Hậu đúng là không phải dân buôn bán, nhưng mà nếu đúng là dân buôn bán thì sẽ gọi là "thằng buôn" chứ ai gọi "con buôn" bao giờ!!! Nói thế chẳng khác nào bác biến ảnh thành ...con gái!!! hehehe. Vị chi, black marsk giận bác là đúng rồi! :mrgreen:
Cũ 27-03-2008, 11:12 AM
mercedes mercedes vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Trích:
Nguyên văn bởi jimmy nguyen
@Black: Cậu bị gì thế? Anh đâu nói cậu hay ám chỉ gì, chỉ nói với mọi người vì chưa ai bít Mercedes Hậu là ai thôi, ae nếu đã gặp nhau, đi chơi với nhau rồi thì phải biết tính nhau chứ! Anh không bao giờ có ý châm chọc ai, nếu muốn là cứ nói thẳng mặt rùi!
AE CD chơi với nhau vì cùng sở thích và tính tình hợp nhau, Nếu bít chỗ nào có đồ rẻ thì mua dùm nhau thôi...
Chào các Bác!
Quả thực tôi suy nghĩ rất nhiều trước khi viết bài này. Tôi thực sự cảm thấy mình sai vì đã spam bài của các bác. Cá nhân tôi viết lên thông tin đó chỉ có dụng ý là giúp các Bác mua được đồ giá thấp mà thôi, chứ tôi không có ý gì là châm chọc hay phá giá của các Bác cả, bởi có lẽ ở miền sơn cước xa xôi người ta bán giá rẻ. Tôi cũng đã một vài lần xin được những chiếc nón như vậy, và tôi cũng sẵn sàng tặng lại cho những người bạn của tôi đam mê và thích chúng, vì cá nhân tôi không thích nó, nhưng tôi có thể xin được nhiều, nên bạn tôi sở hữu nó cũng như là tôi, có sự trân trọng.
Cũng như trong toptic này tôi không biết các bạn bán như vậy là có lời hay không, nhưng tôi nghĩ có rất nhiều member thích mua. Với giá rẻ hơn thì tôi nghĩ tôi đưa ra cái giá như vậy để mọi người cùng tham khảo chia xẻ với nhau chứ không có dụng ý gì là phá giá hay chọc phá gì các bác cả.
Cá nhân tôi là người rất nhiệt tình trong mọi cuộc chơi, tôi cũng đã " vác tù và " 1 thời nên cũng đã hiểu được cách chơi ít nhiều. Tôi đã có dịp uống cà phê với anh Nguyên, tôi rất tôn trọng anh Nguyên cũng như những gì anh dành cho mọi người. Nên có nói ra mới nhiểu nhau và có sự cảm thông. Tôi đã nói lên được những suy nghĩ của mình, còn cảm nhận của các bác ra sao cứ thẳng thắn nói.
Bài viết của tôi đã làm phật lòng nhiều thành viên, kính đề nghị bác Mod, Admin delete những bài viết của tôi. Tôi chân thành cám ơn!
Cũ 27-03-2008, 11:38 AM
roadmaster's Avatar
roadmaster roadmaster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi mercedes
chào các Bác!
Quả thực tôi suy nghĩ rất nhiều trước khi viết bài này. Tôi thực sự cảm thấy mình sai vì đã spam bài của các bác. cá nhân tôi viết lên thông tin đó chỉ có dụng ý là giúp các Bác mua được đồ giá thấp mà thôi, chứ tôi không có ý gì là trâm chọc hay phá giá của các Bác cả. Bởi có lẽ ở miền sơn cước xa xôi người ta bán giá rẻ. tôi cũng đã một vài lần xin được những chiếc nón như vậy, và tôi cũng sẵn sàng tặng lại cho những người bạn của tôi đam mê và thích chúng, vì cá nhân tôi không thích nó, nhưng tôi có thể xin được nhiều, nên bạn tôi sở hữu nó cũng như là tôi, có sự trân trọng.
cũng như trong toptic này tôi không biết các bạn bán như vậy là có lời hay không? Nhưng tôi nghĩ có rất nhiều member thích mua, với giá rẻ hơn thì tôi nghĩ tôi đưa ra cái giá như vậy để mọi người cùng tham khảo chia xẻ với nhau chứ không có dụng ý gì là phá giá hay chọc phá gì các bác cả.
Cá nhân tôi là người rất nhiệt tình trong mọi cuộc chơi, tôi cũng đã " vác tù và " 1 thời nên cũng đã hiểu được cách chơi ít nhiều. Tôi đã có dịp uống cà phê với anh Nguyên, tôi rất tôn trọng anh Nguyên cũng như những gì anh dành cho mọi người. Nên có nói ra mới nhiểu nhau và có sự cảm thông. Tôi đã nói lên được những suy nghĩ của mình, còn cảm nhận của các bác ra sao cứ thẳng thắn nói.
Bài viết của tôi đã làm phật lòng nhiều thành viên, kính đề nghị bác Mod, Admin delete những bài viết của tôi. tôi chân thành cám ơn!
Có 2 vấn đề muốn chia xẻ cùng bác Mờxâyđì:
1. Tôi thấy bác chả có spam gì cả và dù tôi chưa biết bác như thế nào nhưng đọc bài bác viết thì tôi tin là bác có ý tốt
2. Bác Mờxâyđì chả làm phật lòng ai cả, trái lại nếu như tôi có ý định nhờ bác mua thì tôi còn cám ơn bác vì đã mua được giá rẻ. Việc gì phải xóa những bài viết của bác bác có spam gì đâu, bác có tâm như thế thì ek phải nghĩ ngợi hay đính chính làm gì, còn những người kô hiểu thì do ăn ít cá quá hoặc cố tình kô hiểu thì kệ mịa "ló" đi.
Kính bác! Chúc bác vưỡn vui + khỏe để kiếm đồ giá rẻ cho ae chơi.
Mua cá voi xanh cho một số người ăn đêêêêêêêê pàkon.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

Cũ 27-03-2008, 01:29 PM
r_keetek r_keetek vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

ôi dào, chả có gì, cứ thế mà mần thôi, CN a e qua Hàn Quốc SN Khoa đen nhé, 9h am
Cũ 27-03-2008, 07:00 PM
mercedes mercedes vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Trích:
Nguyên văn bởi r_keetek
ôi dào, chả có gì, cứ thế mà mần thôi, CN a e qua Hàn Quốc SN Khoa đen nhé, 9h am
Cảm ơn các Pác! CN này em đi Cần Thơ rồi, hẹn gặp các Pác vào ngày gần nhất được coffee với các Pác! Chúc các Pác luôn mạnh khỏe đoàn kết và thành công!
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề